tỷ phú 88
TYPHU88
X

KQBD trực tuyến hôm nay, kqbd trực tiếp mới nhất

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!
HT - 12/06
PDRM
0 - 2
Malaysia Universiteti

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng E

FT - 12/06
Iran
0 - 0
Uzbekistan

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng F

FT - 12/06
Iraq
3 - 1
Vietnam

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng G

FT - 12/06
Saudi Arabia
1 - 2
Jordan

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng H

FT - 12/06
United Arab Emirates
1 - 1
Bahrain
FT - 12/06
Yemen
2 - 2
Nepal

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng D

FT - 12/06
Angola
1 - 1
Cameroon

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng E

FT - 12/06
Congo
0 - 6
Morocco

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng F

FT - 12/06
Gabon
3 - 2
Gambia
FT - 12/06
Seychelles
1 - 3
Burundi

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng A

Hoãn - 12/06
Cuba
vs
Cayman Islands

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng B

FT - 12/06
Saint Kitts and Nevis
1 - 0
Bahamas

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng C

FT - 12/06
St. Lucia
2 - 2
Aruba

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng D

FT - 12/06
Guyana
3 - 1
Belize

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng E

FT - 12/06
Dominican Republic
4 - 0
British Virgin Islands

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng F

FT - 12/06
Puerto Rico
8 - 0
Anguilla

Giao hữu CLB - June

FT - 12/06
Levante U19 (W)
1 - 1
Sevilla U19 (W)

Giao hữu quốc tế - June

FT - 12/06
Albania U21
4 - 0
Liechtenstein U23
FT - 12/06
Portugal
3 - 0
Ireland
FT - 12/06
Northern Ireland
2 - 0
Andorra
FT - 12/06
Uruguay U20
0 - 1
USAU19
FT - 12/06
Chile U20
2 - 1
Australia U20
FT - 12/06
Chile
3 - 0
Paraguay
FT - 12/06
USA U23
0 - 2
Japan U23

Japan Emperor's Cup - Round 2

Pen. - 12/06
Machida Zelvia
1 - 1
Tsukuba University
FT - 12/06
Nagoya Grampus
0 - 1
Japan Soccer College
FT - 12/06
Hiroshima Sanfrecce
11 - 2
Baleine Shimonoseki
FT - 12/06
Tokyo Verdy
5 - 0
AC Nagano Parceiro
FT - 12/06
Tokushima Vortis
1 - 0
Vegalta Sendai
Pen. - 12/06
Thespa Kusatsu
1 - 1
Renofa Yamaguchi
FT - 12/06
Fujieda MYFC
2 - 0
Tochigi SC
FT - 12/06
Ventforet Kofu
2 - 0
Honda FC
FT - 12/06
Oita Trinita
1 - 0
Kagoshima United
FT - 12/06
Fagiano Okayama
1 - 7
Ehime FC
FT - 12/06
Blaublitz Akita
0 - 2
Iwaki FC
FT - 12/06
Roasso Kumamoto
1 - 2
Mito Hollyhock
Pen. - 12/06
Albirex Niigata
4 - 4
Giravanz Kitakyushu
FT - 12/06
Avispa Fukuoka
8 - 0
Fukuyama City FC
FT - 12/06
Cerezo Osaka
3 - 1
J-Lease FC
FT - 12/06
JEF United Ichihara Chiba
2 - 1
Chukyo University
FT - 12/06
FC Tokyo
3 - 0
Veertien Kuwana
FT - 12/06
Gamba Osaka
3 - 0
Fukushima United FC
FT - 12/06
Consadole Sapporo
3 - 1
Tochigi City
FT - 12/06
Jubilo Iwata
1 - 2
Miyazaki
FT - 12/06
Kashima Antlers
2 - 1
Nara Club
FT - 12/06
Kashiwa Reysol
2 - 0
Grulla Morioka
FT - 12/06
Kawasaki Frontale
2 - 0
Sony Sendai
FT - 12/06
Kyoto Sanga
2 - 0
Omiya Ardija
FT - 12/06
Montedio Yamagata
3 - 2
SC Sagamihara
FT - 12/06
Sagan Tosu
2 - 1
Kochi United
FT - 12/06
Shimizu S-Pulse
9 - 0
Mitsubishi Nagasaki
FT - 12/06
Shonan Bellmare
3 - 1
Konan University
FT - 12/06
Vissel Kobe
2 - 0
Kataller Toyama
FT - 12/06
V-Varen Nagasaki
3 - 2
Kamatamare Sanuki
AET - 12/06
Yokohama FC
2 - 1
Vanraure Hachinohe FC
Pen. - 12/06
Yokohama Marinos
2 - 2
FC Gifu

Brazil Serie A

FT - 12/06
Atletico Clube Goianiense
2 - 2
Corinthians Paulista (SP)
FT - 12/06
Juventude
1 - 1
Vitoria BA
FT - 12/06
Botafogo RJ
1 - 0
Fluminense RJ
FT - 12/06
Bragantino
1 - 2
Atletico Mineiro

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Playoffs

Estonia Cup - Round 2

Hoãn - 12/06
Tallinna JK Legion
vs
Raplamaa
Hoãn - 12/06
Kohtla-Jarve Linnameeskond
vs
FC Soccernet
Hoãn - 12/06
Vastseliina FC Tannem
vs
Vana Hea Puur

Finland Veikkausliga - League

Finland Ykkonen - League

FA Cup Malaysia - 1/8 Final

Nigerian Premier League - League

Paraguay Cup - Round 1

FT - 12/06
Universal Encarnacion
0 - 1
Sport Union Piribebuy
FT - 12/06
3 de Febrero RB FBC
1 - 2
Deportivo Capiata

Russian National Football League - Promotion Playoffs

FT - 12/06
Sibir-M Novosibirsk
1 - 1
Rotor Volgograd

Sweden Cupen - Round 1

FT - 12/06
Torslanda IK
2 - 1
Onsala BK
FT - 12/06
Arsunda IF
2 - 1
Korsnas IF FK

Uruguay Primera Division - Torneo Intermedio Bảng B

FT - 12/06
Rampla Juniors FC
1 - 1
Boston River